Forum Lớp DD09BK
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Các file văn bản giấy tờ liên quan đền công tác số hóa ngày CTXH

Go down

Các file văn bản giấy tờ liên quan đền công tác số hóa ngày CTXH Empty Các file văn bản giấy tờ liên quan đền công tác số hóa ngày CTXH

Bài gửi  talland Fri Dec 09, 2011 10:51 pm

Tân gửi đến các bạn file nén chứa các nội dung liên quan đến việc cập nhật ngày CTXH thông qua hệ thống eLearning.

Đây là thông báo hết sức quan trọng, do đó các bạn hãy thực hiện theo hướng dẫn của thông báo và forward thông tin đến các bạn khác trong lớp của mình.

• Trước hết các bạn đăng nhập vào BKeL
    Tìm link "Tất cả các khóa học", click vào
    Sau đó xuống dưới cùng của trang mới, click vào "Hoạt động sinh viên"
    Sau đó click vào tên khoa "Điện - Điện tử"
    Bây giờ thì môn học "Hoạt động sinh viên" đã xuất hiện trong mục "Các môn học của tôi"

Để đơn giản bớt quá trình, Tân đã download sẵn file nén trên BKeL và gửi link cho mọi người, nên mọi người ko cần phải download lại từ BKeL

mediafire.com/download.php?0kasokgd97rdav7

Các bạn giải nén file rar, mở file số 3 để xem hướng dẫn nhập.

Với vai trò là một sinh viên tham gia các "hoạt động sinh viên", các bạn chỉ chú ý đến những file sau đây

File số 3: hướng dẫn việc điền các hoạt động vào mẫu 1
File số 4: mẫu file sinh viên dùng để khai các hoạt động đã tham gia
File số 7: tiến độ của việc số hóa ngày CTXH: K09 sẽ nộp file trong thời gian từ 16 - 19/12
File số 8: thông tin liên lạc những người phụ trách giải đáp thắc mắc về vấn đề số hóa. Để đơn giản, mọi người thắc mắc cứ gọi cho Tân số 01252461595

• Làm đúng theo hướng dẫn trong file số 3 khi tiến hành nhập thông tin vào file số 4. Đồng thời mở file "Mot so ma hoat dong thong dung" để tra cứu mã một số các hoạt động để điền cho đúng

Sau khi hoàn thành file, các bạn lên trang "Hoạt động SV", tìm chủ đề "Nop file cap nhat ngay CTXH K09" để tải file số 4 mình đã nhập lên"

Vậy là quá trình nhập cơ bản đã hoàn tất

Sau khi file đã đc upload lên BKeL, hệ thống sẽ tiến hành so sánh, đối chiếu, kiểm tra xem các hoạt động bạn đã khai có trùng khớp với danh sách mà đơn vị tổ chức đã đăng lên hay không. Sau khi đã có kết quả, Đoàn khoa sẽ thông báo để các bạn lên bổ sung các minh chứng nếu cần thiết. Thời gian bổ sung của K09 là 24 - 25/12

Vì tính chất quan trọng của thông báo, Tân nhắc lại một lần nữa các bạn nhanh chóng hoàn tất vì lợi ích của mình và forward thông tin cho các bạn khác

Thống kê ngày CtXH của lớp nếu bạn nào ko nhớ đủ các hoạt động mình đã tham gia
mediafire.com/?bll8jmd7hll7a03

talland

Điểm tích cực : 123