Forum Lớp DD09BK
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

T/bao về việc thu vét Đoàn phí của lớp DD09BK cũ

Go down

T/bao về việc thu vét Đoàn phí của lớp DD09BK cũ Empty T/bao về việc thu vét Đoàn phí của lớp DD09BK cũ

Bài gửi  talland Thu May 24, 2012 10:25 pm

Do vào học kì 1 năm nay, lớp mình chưa thu Đoàn phí nên bây giờ mới thông báo với các bạn để thu lại. Sau 2 đợt, Tân chỉ mới thu được khỏng 1/2 lớp, và vẫn còn 1/2 lớp mình chưa thu Đoàn phí.

Các bạn chưa đóng Đoàn phí, về sau Đoàn khoa sẽ có quyền từ chối cho các bạn tham gia các hoạt động CTXH do khoa tổ chức, nếu các bạn đăng kí tham gia.

Sáng ngày 5/6, sau khi thi xong môn "Lập và phân tích dự án", Tân sẽ thu Đoàn phí lần cuối, vào lúc 9h30 sáng tại sảnh B1. Bạn nào xuống đóng tiền thì gọi Tân: 0125.245.1595

Đoàn phí hiện tại là 24.000đ / bạn, bạn nào trong danh sách có đánh dấu là hội viên Hội sv thi đóng 30.000đ / bạn (gồm cả Đoàn phí và Hội phí)

Mong các bạn cố gắng đóng đầy đủ.

Dưới đây là danh sách các bạn mà mình chưa nhận được Đoàn - Hội phí (ngày 1/6/2012)

docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0ApNn6K2MV8QodE9nckRNWUVNYlFFXzBlS2o5VkNlM2c

talland

Điểm tích cực : 123